Àwọn èdìdì ẹ̀rọ òkè àti ìsàlẹ̀ fún ohun èlò TC tí a fi ń gbá Flygt pump carbon

Àpèjúwe Kúkúrú:

Pẹ̀lú àwòrán tó lágbára, àwọn èdìdì griploc™ máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa, wọ́n sì máa ń ṣiṣẹ́ láìsí ìṣòro ní àwọn àyíká tó le koko. Àwọn òrùka èdìdì tó lágbára máa ń dín ìjìn omi kù, orísun ìfàmọ́ra tí a fún ní àṣẹ, èyí tí a ti so mọ́ ọ̀pá náà, sì máa ń pèsè ìfàmọ́ra axial àti ìfàmọ́ra ìyípo. Ní àfikún, àwòrán griploc™ máa ń mú kí ìpele àti ìtúpalẹ̀ yára àti tó tọ́.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn èdìdì ẹ̀rọ òkè àti ìsàlẹ̀ fún ẹ̀rọ fifa Flygt, ohun èlò TC,
Igbẹhin Ẹrọ Fọǹpútà Flygt, fifa awọn edidi ẹrọ fifa fun fifa Flygt,
ÀWỌN Ẹ̀YÀ ỌJÀ

Ó fara da ooru, ìdíwọ́ àti ìbàjẹ́
Ìdènà jíjò tó tayọ
Rọrùn láti fi sori ẹrọ

Àpèjúwe Ọjà

Iwọn ọpa: 20mm
Fún àwòṣe fifa 2075,3057,3067,3068,3085
Ohun elo: Tungsten carbide / Tungsten carbide / Viton
Àwọn ohun èlò náà ní: Èdìdì òkè, èdìdì ìsàlẹ̀, àti òrùka O. A lè ṣe àwọn èdìdì oníṣẹ́dá boṣewa àti OEM fún ẹ̀rọ fifa Flygt.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: