Iru fifa omi fifa 8X fun ile-iṣẹ okun

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ningbo Victor ṣe onírúurú èdìdì tí ó bá àwọn èdìdì Allweiler® mu, títí kan ọ̀pọ̀lọpọ̀ èdìdì ìwọ̀n tí ó wà, bíi èdìdì Iru 8DIN àti 8DINS, èdìdì Iru 24 àti èdìdì Iru 1677M. Àwọn àpẹẹrẹ ìwọ̀n pàtó ni àwọn èdìdì tí a ṣe láti bá ìwọ̀n inú àwọn èdìdì Allweiler® kan mu nìkan.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Nítorí ilé-iṣẹ́ tó dára gan-an, onírúurú ọjà tó gbajúmọ̀, owó ìdíje àti ìfijiṣẹ́ tó gbéṣẹ́, a ní ayọ̀ nínú ìtàn rere láàárín àwọn oníbàárà wa. A jẹ́ àjọ tó lágbára pẹ̀lú ọjà tó gbòòrò fún ẹ̀rọ ìfàmọ́ omi Type 8X fún ilé-iṣẹ́ omi. Ìlànà wa ni “Owó tó bófin mu, àkókò iṣẹ́ tó ń ná owó àti iṣẹ́ tó dára jùlọ” A nírètí láti bá ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà ṣiṣẹ́ pọ̀ fún àfikún àti àǹfààní.
Nítorí ilé-iṣẹ́ tó dára gan-an, onírúurú ọjà tó gbajúmọ̀, owó ìdíje àti ìfijiṣẹ́ tó gbéṣẹ́, a ní ayọ̀ nínú ìtàn rere láàárín àwọn oníbàárà wa. A jẹ́ àjọ tó lágbára pẹ̀lú ọjà tó gbòòrò fún àwọn ilé-iṣẹ́ wa, pẹ̀lú onírúurú ọjà tó dára, iye owó tó bójú mu àti àwọn àwòrán tó wọ́pọ̀, a ń lo àwọn ojútùú wa ní àwọn ibi gbogbo àti àwọn ilé-iṣẹ́ míìrán. Àwọn olùlò mọ̀ wá dáadáa, wọ́n sì gbẹ́kẹ̀lé wa, wọ́n sì lè máa bójú tó àìní ọrọ̀ ajé àti àwùjọ nígbà gbogbo. A ń gba àwọn oníbàárà tuntun àti àtijọ́ láti gbogbo onírúurú ipò láti kàn sí wa fún àjọṣepọ̀ ìṣòwò ọjọ́ iwájú àti láti ṣe àṣeyọrí láàárín ara wọn!
Iru 8X ẹrọ fifa simenti


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: