Taiko fifa ẹrọ fun ile-iṣẹ okun

Àpèjúwe Kúkúrú:


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

A mọ̀ pé a lè ṣe àṣeyọrí bí a bá lè rí i dájú pé iye owó wa àti pé a ní àǹfààní láti ṣe àṣeyọrí ní àkókò kan náà fún Taiko pump mechanical seal fún ilé iṣẹ́ omi. Pẹ̀lú àwọn ìsapá wa, àwọn ọjà àti ojútùú wa ti gba ìgbẹ́kẹ̀lé àwọn olùrà, wọ́n sì ti jẹ́ ohun tí a lè tà níbí àti ní òkèèrè.
A mọ̀ pé a ń ṣe àṣeyọrí nìkan bí a bá lè rí i dájú pé iye owó wa àti pé a ní àǹfààní láti ṣe àṣeyọrí ní àkókò kan náà fún ohun èlò náà, tí a sì ti gba ẹ̀bùn ní ilé iṣẹ́ wa pàtàkì. Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ wa tó jẹ́ ògbóǹkangí yóò máa ṣe ìránṣẹ́ fún ọ fún ìgbìmọ̀ràn àti ìdáhùn. A tún lè fún ọ ní àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ láti bá àwọn ìlànà rẹ mu. A ó ṣe àwọn ìsapá tó dára láti fún ọ ní iṣẹ́ àti ìdáhùn tó ṣe àǹfààní jùlọ. Tí o bá fẹ́ ní ìfẹ́ sí ilé iṣẹ́ wa àti àwọn ìdáhùn wa, o yẹ kí o kàn sí wa nípa fífi àwọn ìméèlì ránṣẹ́ sí wa tàbí kí o pè wá lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. Láti lè mọ àwọn ìdáhùn àti iṣẹ́ wa, o lè wá sí ilé iṣẹ́ wa láti rí i. A ó máa gbà àwọn àlejò láti gbogbo àgbáyé sí ilé iṣẹ́ wa nígbà gbogbo. A ó máa kọ́ ilé iṣẹ́ wa. Ẹ má gbàgbé láti bá wa sọ̀rọ̀ fún ètò. A sì gbàgbọ́ pé a ó pín ìrírí ìṣòwò tó dára jùlọ pẹ̀lú gbogbo àwọn oníṣòwò wa.

Èdìdì àti Àpò Ìdámọ̀ Taiko 520

Ohun elo: Silikoni carbide, erogba, Viton

Iwọn ọpa: 20mm, 30mm, 40mm, 50mm

 

ìdìpọ̀ onípele-pupọ, ìdìpọ̀ ọ̀pá fifa ẹ̀rọ, ìdìpọ̀ àti ìdìpọ̀


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: