Igbẹhin ẹrọ fifa Lowara fun ile-iṣẹ okun

Àpèjúwe Kúkúrú:


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Láti fún ọ ní ìrọ̀rùn àti láti mú kí ilé-iṣẹ́ wa gbòòrò sí i, a tún ní àwọn olùṣàyẹ̀wò nínú Ẹgbẹ́ QC, a sì ń fún ọ ní ìdánilójú pé ìrànlọ́wọ́ àti iṣẹ́ wa tó ga jùlọ fún Lowara pump mechanical seal fún ilé-iṣẹ́ omi ni a ó máa ṣe fún ọ. Nítorí pé a máa ń lo irú ìpèsè yìí fún ọdún mẹ́wàá. A gba ìrànlọ́wọ́ àwọn olùpèsè tó dára jùlọ lórí iye owó tó dára àti tó wúlò. A sì ti yọ àwọn olùpèsè tí kò ní agbára púpọ̀ kúrò. Ní báyìí, ọ̀pọ̀ ilé-iṣẹ́ OEM ti fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú wa.
Láti fún ọ ní ìrọ̀rùn àti láti mú kí ilé-iṣẹ́ wa gbòòrò sí i, a tún ní àwọn olùṣàyẹ̀wò nínú Ẹgbẹ́ QC, a sì ń fi dá ọ lójú pé a ó máa ṣe ìrànlọ́wọ́ àti ọjà tàbí iṣẹ́ wa tó ga jùlọ fún ọ. Gẹ́gẹ́ bí ọ̀nà láti lo ohun èlò lórí ìwífún nípa ìdàgbàsókè nínú ìṣòwò àgbáyé, a máa ń gba àwọn tó bá fẹ́ láti ibi gbogbo lórí ayélujára àti láìsí ìkànnì ayélujára. Láìka àwọn ohun èlò tó dára tí a ń pèsè sí, ẹgbẹ́ wa tó ní ìmọ̀ lẹ́yìn títà ọjà ń ṣiṣẹ́ ló ń pèsè iṣẹ́ ìgbìmọ̀ tó gbéṣẹ́ àti tó tẹ́ni lọ́rùn. Àkójọ àwọn ohun èlò àti àwọn ìlànà tó péye àti gbogbo ìsọfúnni mìíràn ni a ó fi ránṣẹ́ sí ọ ní àkókò fún àwọn ìbéèrè náà. Nítorí náà, rí i dájú pé o kàn sí wa nípa fífi ìméèlì ránṣẹ́ sí wa tàbí pè wá tí o bá ní ìbéèrè nípa ilé-iṣẹ́ wa. O tún lè gba ìwífún nípa àdírẹ́sì wa láti ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù wa kí o sì wá sí ilé-iṣẹ́ wa. A máa ń ṣe ìwádìí lórí àwọn ọjà wa. A ní ìgbẹ́kẹ̀lé pé a ó pín àṣeyọrí wa, a ó sì ṣẹ̀dá àjọṣepọ̀ tó lágbára pẹ̀lú àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ wa ní ọjà yìí. A ń wá ìbéèrè yín.

Awọn Ipo Iṣiṣẹ

Iwọn otutu: -20℃ si 200℃ da lori elastomer
Titẹ: Titi de 8 bar
Iyara: Titi de 10m/s
Ipari Ere / Allowance axial float:±1.0mm
Iwọn: 12mm

Ohun èlò

Ojú: Erogba, SiC, TC
Ijókòó: Seramiki, SiC, TC
Elastomer: NBR, EPDM, VIT, Aflas, FEP
Àwọn Ẹ̀yà Irin Míràn: SS304, SS316Lowara pump mechanical seal fún ilé iṣẹ́ omi


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: